ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-07-2008, 14:16   #367
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pomsena อ่านกระทู้
ขอบคุณครับ ท่านประธานแจ็ค

ไม่รู้ว่าตอนนี้พี่จิตรแกจะรับเปลี่ยนอยู่หรือเปล่า เห็นแจ็คบอกว่าแกขายอย่างเดียวไม่ไช่หรอครับ ใจจริงก็อย่างจะเปลี่ยนมาเล่น 9/41 อยู่เหมือนกัน คงกลับไปไส่ล้อ 15 หรือ 17 ครับ มันวิ่งมันส์กว่ากันเยอะ ตอนนี้ได้แต่มองไฟท้ายคันอื่น ๆ อยู่

"สวยแต่อืดครับ"

ง่ะ เราเอาเฟือง8/39ที่เค้าใส่มาให้ ไปเปลี่ยนไงพี่ บอกว่า กินรอบเกินไป ใช้ไม่ไหว เค้าจะเปลี่ยนให้นะครับ ขอไล่เฟืองใหม่ ได้มั้ย เพราะว่ากินรอบสูงมาก แล้วเด๋วเค้าจะเสนอค่าใช้จ่ายมาเองครับ ของพี่ปู เค้าขอแค่ค่าแรง 500นิครับ ลองโทรถามดูครับ บอกว่า เปลี่ยนหนนั้น เฮีย ใส่8/39 ไปให้ใช้ไม่ไหวครับ แล้วก้บอกเค้าว่า อยากได้ 9/41ครับ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม