ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-07-2008, 16:23   #163
jzryder
Senior Member

Car Brand: toyota sportrider
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 16 jzryder is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wk7000 อ่านกระทู้
ถ้าติดตั้งได้ตามกฎก็ผ่านครับ ไม่ว่าจะเป็นติดใต้ท้อง(ทำการ์ดไว้หน่อย) หรือในห้องโดยสารครับ

ปล.ผมก็ยังไม่ได้เอาไปตรวจเลย แต่เพื่อนในกลุ่มหลายคนติดไว้ใต้ท้องเหนือเพลาหลังก็ ตรวจผ่านหมดครับ
ขอบคุณครับ ตรวจเสร็จแล้ว ช่วยเข้ามาบอกด้วยนะครับ รอลุ้นอยู่ด้วย ผมอ่านกระทู้นึงในเว็บนี้แหละ บอกว่าใต้รถติดได้ถึงขนาด 74 ลิตรเลยหรือครับ มีใครทำได้ไหมครับ ใช้ถังของอะไร
jzryder is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม