ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-07-2008, 22:06   #12
m_advance_club
Junior Member

รูปส่วนตัว m_advance_club

คะแนน: 0 m_advance_club is on a distinguished road
ผมว่าน่าจะมีนะครับ แต่อันที่ผมเติม ช่างร้านหม้อน้ำเค้าเติมให้เลย ยังไม่ได้เลือกเลย อิอิ

แล้วผมว่า หาซื้อตามร้านอะไหล่ดีกว่าครับ ราคาอาจจะถูกกว่าด้วย

ปล.แต่น้ำยาหม้อน้ำรุ่นนี้จะดี หรือไม่ดี ก็ไม่รู้นะครับ เพราะผมก็ไม่เคยใช้เหมือนกัน
ส่วนมากผมจะเติมแต่น้ำเปล่า แถมใช้น้ำปะปาธรรมดาด้วย แต่ตอนนี้เข็ดแล้วอ่ะครับ
เพราะว่าตะกันเต็มเลย เอาเป็นว่า ใช้น้ำสะอาดๆ ดีๆ เติมดีกว่านะครับ
m_advance_club is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม