ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-07-2008, 14:41   #283
pomsena
Senior Member

รูปส่วนตัว pomsena

คะแนน: 17 pomsena is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thammasorn อ่านกระทู้
ผมสรณ์ครับ ใช้วีโก้ วาง1J bo vvti
เฟื่องท้ายเปลี่ยนครับแต่ไม่รู้เท่าไรตอนช่างทำไม่ได ้ถามบอกไปแค่ว่าอย่าให้ออกตัวอืดแล้วกัน
ติดLPG หัวฉีดAG
อยู่แถวนวนคร-สามโคก/ปทุมธานี ใช้มาปีเศษล่ะ เจอปัญหาแค่เรื่องความร้อนอย่างเดียวอย่างอื่นOK.

เป็นเพราะพี่สรณ์นี่แหละครับ ที่เป็นแรงบันดาลใจให้ผมเปลี่ยนมาลง J เห็นรถพี่เค้าตั้งแต่อยู่ GASTAHI.COM

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
pomsena is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม