ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-07-2008, 15:30   #5
ต๋องE34-JZ-GE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ต๋องE34-JZ-GE is on a distinguished road
-

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ m_advance_club อ่านกระทู้
ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ เอาไปล้างหม้อน้ำ เช็คระบบท่อต่างๆ และก็ลองวิ่งดู
ก็ตอนนี้ปกติครับ แต่ต้องรอดูอีกสักพักก่อนครับ
ผมเอาใขช่วยให้หายร้อนไวๆนะครับ ผมก็เคยหม้อน้ำร้อนเหมือนกันนะครับ ของผมเป็นที่หม้อน้ำตัน/รั่วประมาณ 3 จุด เอาไปซ่อมแล้วล้างหม้อน้ำ ความร้อนตอนนี้ขึ้นอยู่ที่ 90-98 องศา ไม่รู้ว่าความร้อนไปหรือป่าวครับ เครื่อง 1JZ-GE ฝาดำ ออโต้ ติดตั้งแก็ส ระบบดูด ครับ
ต๋องE34-JZ-GE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม