ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-07-2008, 20:35   #118
@rtheon
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 @rtheon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thotsagan อ่านกระทู้
วันนั้น วันแรกที่ meeting กันคับ อีกอย่างผมต้องรีบมาทานข้าวกับที่บ้านด้วย เลยรีบมันไปทุกอย่างเลย รีบลองรถ รีบคุย รีบถ่ายรูป สรุปเลยได้มาแค่นี้คับ แต่คราวหน้า เอา D70S ไปเลยคับ เด๋วถ่าย ทุก shot เลยค้าบ ว่าแต่ พี่ทร คราวหน้าเมื่อไหร่ดีอ่ะพี่
อืม....ผมว่าเป็นสักช่วยปลายเดือนนี้เป็นไงครับ
@rtheon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม