ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-06-2008, 06:40   #25
รุ่งครับ
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 รุ่งครับ is on a distinguished road
สปอร์ตไรเดอร์ ผมวาง 2jz ฝาขาว เกียร์ออโต้ มีปัญหาเรื่องระบายความร้อนในห้องเครื่อง พวกเพื่อนๆระบายความร้อนยังไงกันบ้าง มีปัญหาเรื่องความร้อนมั่งป่าว เพราะรถผมเครื่องมันแน่นมาก ใช้พัดลมไฟฟ้า เป่าเข้าแผงระบายความร้อนด้านหน้า ไม่ได้ทุบห้องเครื่องย่นแล้วใส่พัดลมด้านใน ตอนนี้เลยลองแง้มฝากระโปรงรถไม่รู้จะช่วยได้กี่องศา ลองออกความคิดเห็นกันหน่อยครับเพื่อนๆ
รุ่งครับ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม