ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-06-2008, 23:37   #6
suankularb
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 suankularb is on a distinguished road
ขอถามผู้รู้เพิ่มเติม แนะนำหน่อยครับ

1j Bo เช่นกัน ติดมิก ไม่ใส่แลมด้า วิ่งok แต่ปัญหา ที่พบคือ เวลากดๆ ติดบูส สังเกตุจังหวะคายบูสของโบออฟ จะมีกลิ่นแก๊สเข้าในตัวรถ อยากทราบว่าเวลาบูสคายจะมีกลิ่นแก๊สออกมาด้วยหรือ หรือว่าจูนหนาไปด้วยครับ เช็ครั่วคร่าวๆ ก็ไม่น่าจะมีจุดรั่วนะ (ผมยังเป็นโบออฟเดิมติดรถ แต่ถอดท่อยางออก แล้วอุดไว้ข้างหนึ่ง ) แนะนำด้วยครับ
suankularb is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม