ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-05-2008, 22:52   #2
ppkjz
Junior Member

คะแนน: 0 ppkjz is on a distinguished road
มีครับ พอรถเสร็จเอาออกไปลอง โอ้โห เกือบ3บาท ตั้งสติใหม่ลองขับดูใหม่ เฮอ! ค่อยยังชั่ว คือว่า พอรถเสร็จเอาออกไปลอง กดมิดทุกเกียร์ละครับ ด้วยความอยากรู้ว่า ไอ้ 2J เนียะ มันจะสมคำล่ำลือหรือไม่ ผลออกมาเกือบ3บาทครับ แต่พอขับอย่างคนปรกติวิสัยเค้าขับกัน ก็2บาท นิดๆครับ ขับแก็ส(Fix) รื่นดีครับ...น้ำมันซะอีกกลับมีปัญหามากกว่า อ้อของผมกระบะขับสี่ ยาง31ครับ
ppkjz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม