ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-05-2008, 10:03   #1
izujz
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 izujz is on a distinguished road
Unhappy ้ำน้ำมันหายไปไหน???

ผมใช่1เจโบ ติดแก็ส ว่างอยู่ในบอร์ดี่ ดราก้อนอาย ...ระบบแก็สก็โอเคดีครับ..แต่สงสัยว่าเวลาเติมน้ำมัน (91)ไว้สต๊าดตอนเช้า น้ำมัน มันยุบหายไปมากกว่าปกตครับิ..หัวฉีดก็ตัดแล้ว..ติกน้ ำมันก็ตัดแล้ว...ถังน้ำมันก็ไม่รั่ว งงมากครับ ใครเป็นอย่างผมบ้าง..เติมน้ำมัน500อยู่ได้ไม่กี่วันเ อง...ใครรู้ช้วยบอกวิธีแก้ไขหน่อยครับ.....
izujz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม