ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-05-2008, 09:29   #13
K_AMG
Junior Member

คะแนน: 0 K_AMG is on a distinguished road
ผมใช้อยู่ ตอนแรกๆก็กังวลเหมือนคุณละครับแต่ ใช้มา มิก 30 มม หม้อต้มโทมาเซทโต้ ก็ปกติวิ่งดีครับ ติดได้ครับ เราติดแก๊สเพื่อให้ประหยัดลงแต่ใช้งานได้ปกติครับ แล้วที่ติดหัวฉีด มันก็ใช่ว่าไม่มีปัญหาเลยนะครับ ที่มีปัญหาก็เยอะแยะครับหรือ ใครบอกว่า Vvt-i มีปัญหาแล้ว แท็กซี่ รุ่น อัลติส ที่เครื่องเป็น Vvt-i ติดแบบ บ้านๆเลยยังวิ่งทำเงินได้ 24 ชม. ละครับ ผมว่าบางอู่ที่คุณไปปรึกษาแล้วไม่แนะนำ อาจเป็นเพราะ Vvt ระบบไฟมันเยอะกว่า ช่างไม่มีความชำนาญพอครับ เลยไม่กล้าทำครับ
K_AMG is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม