ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-04-2008, 00:45   #169
f.fast
Junior Member

คะแนน: 0 f.fast is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง f.fast
สวัสดีครับ ชื่อ เนส ครับ อยู่ที่ภูเก็ตครับ ผมขอเข้ามาอีกสักคัน+สักคนนะครับ mazda thunder wagon B2500 วาง 1 jz-gte ใกล้คลอดเต็มที่แล้วครับ วันนี้เพิ่งจบเรื่องระบบไฟ E.C.U ครับ เช็ค code error ผ่านแล้วครับ (นับcodeกระพริบกันตาแดงครับ) เหลือแต่เบรคกับชุดคอนโซลกลางนิดหน่อยครับ เสร็จแล้วเดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูเพื่อติชม,แนะนำ นะครับ ฝากรถ ฝากตัว ด้วยครับ
f.fast is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to f.fast For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)