ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-03-2008, 15:48   #1
Thotsaphon
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Thotsaphon is on a distinguished road
ขอคำแนะนำ Isuzu Adventure อยากลง J ติดแก็ส

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกท่าน
ผมขอคำแนะนำพี่ๆทุกท่านหน่อยครับ พอดีพึ่งไปถอย isuzu tr adventure 2.8 4x4 ปี 2001 มา
ขับแล้ว กินน้ำมันพอได้เลย เลยอยากจะลง J แล้วติดแก๊ส ซะหน่อย
แต่อยากให้สามารถขับ 4x4 ได้อยู่ครับ

รบกวนพี่ๆทุกท่านแนะนำในการลง ดัดแปลง เรื่องเครื่อง ชุดเกียร์ และเฟืองท้ายต้องเปลี่ยนมั้ยครับ ราคาประมาณเท่าไร่ครับ

ถ้ามีรูปขอดูด้วยนะครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านมากครับ
Thotsaphon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม