ClubJZ Forums

ClubJZ Forums (http://www.ClubJZ.net/index.php)
-   ClubJZ ! Meeting gallery (http://www.ClubJZ.net/forumdisplay.php?f=10)
-   -   ชาวสมุทรปราการ เชิญทางนี้ครับ (http://www.ClubJZ.net/showthread.php?t=32292)

topphy 10-10-2009 15:41

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ice Jojoba (417848 กระทู้)
เปิดเป็นร้านหรอคับ หรือว่าทำตอนว่างๆ แล้วรับซ่อมด้วยอ่ะป่าว

ทำตอนว่างๆ แหละครับ แหะๆ:emo_toon08:

treng oun 10-10-2009 16:01

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath (417674 กระทู้)
welcome ขอบคุณครับพี่ ยังไม่รู้เลยครับว่าอาการเป็นอะไรบ้างเพราะดึกแล้วตอ นที่ไปถึงอู่ก็ 2 ทุ่มกว่าๆเอารถเก็บก็แยกย้ายกันกลับบ้าน แต่ที่ผมเดาๆเอาใว้ก็คงจะ "ใส้สุก" หรือไม่ก็มีอะไรละลายอ่ะครับ
:confused: :confused: :confused:

โอ เอาnosซักถังไปสู้กะเค้าเลยดิ อิ อิ ดีแล้วที่ไม่เป็นไรมาก

treng oun 10-10-2009 16:02

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOT-BOY Club (417782 กระทู้)
อีกแล้วเหรอพี่อ้น
พังอีกแล้วเหรอ
มันเปงไงแน่เนี่ย
รอบนี้อาการแย่เลยป่าว

รถแรงอยู่อู่ครับ ว่าแต่รถตูก็ไม่แรงแต่เข้าอู่ประจำเหมือนกัน :emo_toon24: :emo_toon24:

soludeath 10-10-2009 19:07

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ treng oun (417989 กระทู้)
รถแรงอยู่อู่ครับ ว่าแต่รถตูก็ไม่แรงแต่เข้าอู่ประจำเหมือนกัน :emo_toon24: :emo_toon24:

:emo_toon08: เครื่อง J มันแรงนะคร๊าบพี่เติ้งอิอิ ผมก็ใจหายเหมือนกันครับคิดว่าหนักแน่แล้วคราวนี้ โชคดีไปครับ :emo_toon08:

ปล.อย่าเอ็ดไปครับท๊อป :emo_toon08: เดี๋ยวคนอื่นแห่เข้าไปดูเครื่องขั้นเทพของน้าโก้กันห มด จุ๊ๆ แหมมตื้อตั้งนานกว่าจะได้ชม แอบซะมิดเชียว :emo_toon05: ประมาท E30 น้าโก้ไม่ได้แล้ว!!!

topphy 10-10-2009 21:30

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath (418051 กระทู้)
:emo_toon08: เครื่อง J มันแรงนะคร๊าบพี่เติ้งอิอิ ผมก็ใจหายเหมือนกันครับคิดว่าหนักแน่แล้วคราวนี้ โชคดีไปครับ :emo_toon08:

ปล.อย่าเอ็ดไปครับท๊อป :emo_toon08: เดี๋ยวคนอื่นแห่เข้าไปดูเครื่องขั้นเทพของน้าโก้กันห มด จุ๊ๆ แหมมตื้อตั้งนานกว่าจะได้ชม แอบซะมิดเชียว :emo_toon05: ประมาท E30 น้าโก้ไม่ได้แล้ว!!!

ทำไห้ อยากเห็นซะแล้ว อิอิ

ร้านช่างโก้ รับทำ ปัดเงา ฝาเครื่องป่าว พี่

HOT-BOY Club 11-10-2009 00:21

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath (417795 กระทู้)
:( เมื่อเช้าโทรไปถาม เค้าว่าอินเตอร์แตกครับ เปลี่ยนอินเตอร์อยู่ เค้าว่าเดี๋ยวสายๆก็คงเสร็จแล้วครับ ดีที่ไม่เป็นไรมาก นอนไม่หลับเลยครับเมื่อคืนคิดว่าท่อนล่างตูลาโลกแน่แ ล้ว....
:( :( :(

ขอบคุณทุกคนมากครับที่เป็นห่วง
welcome

ดีนะที่เปนแค่นี้
นึกว่าท่อนล่างพลีชีพ
ไปซะแล้ว
ยังไงก้อสู้ๆนะพี่อ้น
รอบหน้าผมว่าให้ช่างโก้ เปลี่ยนจากถังแก๊ส
เป็นถัง NOS เลยดีก่า จะได้ตามทัน

:redface: :redface: :redface:

soludeath 11-10-2009 07:02

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topphy (418106 กระทู้)
ทำไห้ อยากเห็นซะแล้ว อิอิ

ร้านช่างโก้ รับทำ ปัดเงา ฝาเครื่องป่าว พี่

:emo_toon08: รับส่งไปทำให้ครับท๊อป แต่คงต้องดูช่วงงานว่างๆนิดนึง ลองเข้าไปคุยกับพี่เค้าดูครับหรือบอกไปว่าผมให้มาทำก ็ได้ :emo_toon08: จะได้ปฎิเสธไม่ลง หึหึหึ :emo_toon11:

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOT-BOY Club (418195 กระทู้)
ดีนะที่เปนแค่นี้
นึกว่าท่อนล่างพลีชีพ
ไปซะแล้ว
ยังไงก้อสู้ๆนะพี่อ้น
รอบหน้าผมว่าให้ช่างโก้ เปลี่ยนจากถังแก๊ส
เป็นถัง NOS เลยดีก่า จะได้ตามทัน

:redface: :redface: :redface:

:emo_toon08: ท่าจะดีเหมือนกันครับ เอ๊ะ!!! ถัง LPG มันเติมนอสได้ไหมเนี่ย เห่อๆๆๆ (หัวเราะแบบชั่วร้ายสุดๆ)
:emo_toon08: :emo_toon08: :emo_toon08:

topphy 11-10-2009 08:50

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath (418250 กระทู้)
:emo_toon08: รับส่งไปทำให้ครับท๊อป แต่คงต้องดูช่วงงานว่างๆนิดนึง ลองเข้าไปคุยกับพี่เค้าดูครับหรือบอกไปว่าผมให้มาทำก ็ได้ :emo_toon08: จะได้ปฎิเสธไม่ลง หึหึหึ :emo_toon11:

:emo_toon08: ท่าจะดีเหมือนกันครับ เอ๊ะ!!! ถัง LPG มันเติมนอสได้ไหมเนี่ย เห่อๆๆๆ (หัวเราะแบบชั่วร้ายสุดๆ)
:emo_toon08: :emo_toon08: :emo_toon08:

สรุป คือ ช่างโก้เค้ารับทำไช่ป่าวพี่ แต่เค้าไม่ค่อยว่างไช่มะ

แล้ว ราคานี่มันประมานเท่าไหร่พี่

ว่างๆถามไห้หน่อยนะคร๊าปป

อยากหล่อ ไปทีละเสต็ป:)

เอ้อพี่ ลืมถามเรื่องนึง ช่างโก้รับ ทำห้องเครื่องมั้ย

ทั้งสี ทั้ง เก็บสาย ไห้หล่อๆ ไปเลยอะ

เปิดฝากระโปรงแล้วมันขัดลูกตา สายตาเลยเสียเนี่ย หุหุ :redface:

soludeath 11-10-2009 15:28

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topphy (418278 กระทู้)
สรุป คือ ช่างโก้เค้ารับทำไช่ป่าวพี่ แต่เค้าไม่ค่อยว่างไช่มะ

แล้ว ราคานี่มันประมานเท่าไหร่พี่

ว่างๆถามไห้หน่อยนะคร๊าปป

อยากหล่อ ไปทีละเสต็ป:)

เอ้อพี่ ลืมถามเรื่องนึง ช่างโก้รับ ทำห้องเครื่องมั้ย

ทั้งสี ทั้ง เก็บสาย ไห้หล่อๆ ไปเลยอะ

เปิดฝากระโปรงแล้วมันขัดลูกตา สายตาเลยเสียเนี่ย หุหุ :redface:

:emo_toon05: รับทำครับท๊อป ลองเข้าไปดูรูปเล่นๆในเว็บก่อนละกัน www.buntaweeservice.com

:emo_toon04: ภาพฝาเครื่องผมมันลามกเกินเลยไม่ได้เอาไปลง อิอิ:emo_toon07:

topphy 12-10-2009 02:07

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath (418468 กระทู้)
:emo_toon05: รับทำครับท๊อป ลองเข้าไปดูรูปเล่นๆในเว็บก่อนละกัน www.buntaweeservice.com

:emo_toon04: ภาพฝาเครื่องผมมันลามกเกินเลยไม่ได้เอาไปลง อิอิ:emo_toon07:

แหล่ม ดี พี่ อิอิ :emo_toon11:

topphy 14-10-2009 00:03

ไปไหนกันหมด หว่า :(

soludeath 14-10-2009 08:09

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topphy (420271 กระทู้)
ไปไหนกันหมด หว่า :(

:emo_toon04: กำลังซุ่มทำอยู่ครับ รถไม่ได้เป็นไรหรอกแต่ก็ค่อยๆทยอยรื้อออกมาเช็คชิ้นส ่วนต่างๆเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้าเว็บครับ
:( :( :(

ว่าแต่ช่วงต้นเดือนหน้าเดี๋ยวโทรไปนัดวันสะดวกเจอกัน นะคุณน้องจะได้ทำการส่งซองซักที :) อยากไปด้วยแต่เดี๋ยวไม่มีคนลากกลับ :rolleyes:

HOT-BOY Club 14-10-2009 10:44

ซวยโคตรๆ
แม่งทำงานอยู่
ก้มลงไปเช็กเครื่องตัด SENSOR แม่ง EROR
แม่งทำงานเอง มือคันอยู่บนเครื่อง
ซวยเลยหั่นนิ้วซะ
นิ้วโป้งขวา เกือบขาด
สรุป เย็บไป 22 เข็ม
ซวยจิงๆ
แต่ก้อขำนะพี่ตกใจทำไรไม่ถูก
เอายางวงรัดนิ้วไว้ห้ามเลือด
เท่านั้นยังไม่พอ ทำงานอยู่บางพลี แต่มาหาหมอที่เปาโล

:frown: :frown: :frown: :frown:

Kangk 14-10-2009 14:04

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOT-BOY Club (420459 กระทู้)
ซวยโคตรๆ
ก้มลงไปเช็กเครื่องตัด SENSOR แม่ง EROR
แม่งทำงานเอง มือคันอยู่บนเครื่อง
ซวยจิงๆ
เท่านั้นยังไม่พอ ทำงานอยู่บางพลี แต่มาหาหมอที่เปาโล

:frown: :frown: :frown: :frown:

ขอให้แผลหายเร็วๆนะครับ

treng oun 14-10-2009 18:37

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOT-BOY Club (420459 กระทู้)
ซวยโคตรๆ
ซวยจิงๆ

โหเลือดสาดเลยดิ หายเร็วๆนะน้อง :emo_toon03: :emo_toon03:

soludeath 15-10-2009 08:12

อ้างถึง:

ซวยโคตรๆ
ซวยจิงๆ

แป่ว~ หายเร็วๆเน้อ :emo_toon06:

HOT-BOY Club 15-10-2009 21:30

งานเข้ารอบสอง
แผลฉีก ดันลืมตัวไปช่วยเค้าทำงาน
กำ เย็บเพิ่มอีก 6 เข็ม
อยากถามหมอจิงๆ
เกลียดขี้หน้าผมรึป่าวเนี่ย
เย็บผมซะพรุนเลย
กำปวดแผลฉิบหายเลยคับ
ซัดยาก้อแล้ว
เฮ้อ.................
แต่ขอบอกว่า พยาบาลเปาโล สวยโคตรๆ
CONFIRM + ฟันธง

:redface: :redface:

treng oun 16-10-2009 01:34

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOT-BOY Club (421515 กระทู้)
แผลฉีก ดันลืมตัวไปช่วยเค้าทำงาน
แต่ขอบอกว่า พยาบาลเปาโล สวยโคตรๆ

ก็ทำให้แผลฉีกอีกดิได้เจอบ่อยๆๆ :emo_toon24: :emo_toon24:

treng oun 16-10-2009 01:57

จะเปลี่ยนหัวเทียนอ่ะ 2j-ge เค้าใช้เบอร์ไรกันช่วยบอกหน่อยดิ :rolleyes: :rolleyes:

Ice Jojoba 16-10-2009 11:08

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOT-BOY Club (421515 กระทู้)

ฟันธงด้วยอีกคน แต่ละคนเซ็กซี่ดีแท้คับ:emo_toon08: :emo_toon08:

เวลาทั้งหมดอยู่ในเขตเวลา GMT +7 และเวลาในขณะนี้คือ 07:07